ราคา 7600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 43.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 174793.01 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ noble remix | โนเบิล รีมิกซ์ | NOBLE REMIX 2 ทองหล่อ | NOBLE REMIX Suksumvit 36 | โนเบิล รีมิกซ์ สุขุมวิท 36 | โนเบิล รีมิกซ์ ทองหล่อ

จิดตา สุภัคกานต์
0875490899
2019-10-23 08:13:41.0
เลขที่ประกาศ: 286277
รายละเอียดเพิ่มเติม
Condo for Sell Noble Remix Sukhumvit 36 has BTS Thonglor ,Unblock View Floor 10 th Building A 1 bedroom 1 bathroom Area : 43.48 square meters Rent : 25000 ฿ / month Sell: 7,600,000 ฿ Theptarin Hospital , 4 minutes drive from Condo Contact me : gidtaa 0875490899 Address : 776 Sukhumvit 36 Road , Klongton , Klongtoei , Bangkok 10110 Map https://goo.gl/maps/hY5ZBvzuLG1gEF5m6 , 13.724010931998336,100.57714408986982 https://www.youtube.com/watch?v=tDiPRwWu5Tc&feature=youtu.be ------------------------------------------------------------------------------------------ ขายคอนโด โนเบิล รีมิกซ์ สุขุมวิท 36 ,BTS ทองหล่อ วิวดี ไม่โดนบัง ,Noble Remix Sell ชั้น 10 ตึก A พื้นที่ 43.48 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ค่าเช่า 25,000 / เดือน ขาย 7,600,000 ฿ โรงพยาบาลเทพธารินทร์ เป็นโรงพยาบาลที่ใกล้ที่สุดซึ่งตั้งอยู่ 1.2 กิโลเมตร จากคอนโดมิเนียมจะใช้เวลาประมาณ ขับรถ 4 นาทีไปที่นั่น ติดต่อ จิดตา 0875490899 ที่อยู่: 776 ถนนสุขุมวิท 36 แขวง คลองตัน เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร 10110 ------------------------------------------------------------------------------
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย36
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
2002.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
33 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
504 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
noble remix | โนเบิล รีมิกซ์ | NOBLE REMIX 2 ทองหล่อ | NOBLE REMIX Suksumvit 36 | โนเบิล รีมิกซ์ สุขุมวิท 36 |
โนเบิล รีมิกซ์ ทองหล่อ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 33

จำนวนห้อง: 504

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ